Sáng nay 13/12/2021, tại 19 hàng buồm, Hoàn Kiếm, Hà Nội, Hội Nhiếp ảnh Nghệ thuật Hà Nội tổ chức Lễ Kết nạp hội viên năm 2021. Do tình hình Covid-19 nên Ban Chấp hành Hội chỉ tổ chức với số lượng hạn chế, 30 người tham dự (kể cả 15 hội viên mới).
![](http://nhiepanhhanoi.org.vn/wp-content/uploads/2021/12/9e0d0b3142a389fdd0b2-480x640.jpg)
![](http://nhiepanhhanoi.org.vn/wp-content/uploads/2021/12/65b90fa046328d6cd423-640x456.jpg)
Trân trọng giới thiệu một vài hình ảnh Lễ Kết nạp hội viên năm 2021 của Hội Nhiếp ảnh Nghệ thuật Hà Nội
![](http://nhiepanhhanoi.org.vn/wp-content/uploads/2021/12/b-1-1-640x345.jpg)
![Hình ảnh này chưa có thuộc tính alt; tên tệp của nó là b_MG_5920-640x378.jpg](http://nhiepanhhanoi.org.vn/wp-content/uploads/2021/12/b_MG_5920-640x378.jpg)
![](http://nhiepanhhanoi.org.vn/wp-content/uploads/2021/12/b-2-1-640x356.jpg)
![](http://nhiepanhhanoi.org.vn/wp-content/uploads/2021/12/b_MG_5950P2-640x463.jpg)
![](http://nhiepanhhanoi.org.vn/wp-content/uploads/2021/12/b_MG_5951-640x427.jpg)
![](http://nhiepanhhanoi.org.vn/wp-content/uploads/2021/12/b_MG_5944-640x427.jpg)
![](http://nhiepanhhanoi.org.vn/wp-content/uploads/2021/12/b-4-640x480.jpg)
![](http://nhiepanhhanoi.org.vn/wp-content/uploads/2021/12/bb-640x450.jpg)
![](http://nhiepanhhanoi.org.vn/wp-content/uploads/2021/12/bc-640x448.jpg)
![Hình ảnh này chưa có thuộc tính alt; tên tệp của nó là b_MG_5945-640x429.jpg](http://nhiepanhhanoi.org.vn/wp-content/uploads/2021/12/b_MG_5945-640x429.jpg)
![Hình ảnh này chưa có thuộc tính alt; tên tệp của nó là b_MG_5930-640x381.jpg](http://nhiepanhhanoi.org.vn/wp-content/uploads/2021/12/b_MG_5930-640x381.jpg)
![](http://nhiepanhhanoi.org.vn/wp-content/uploads/2021/12/b_MG_5977-640x468.jpg)
![](http://nhiepanhhanoi.org.vn/wp-content/uploads/2021/12/b_MG_5967-640x427.jpg)
Tin: NSNA Tuyết Minh
Ảnh: NSNA Trần Minh và NSNA Hoàng Trung Hiếu