Phân công nhiệm vụ các Ủy viên Ban chấp Hành Hội Nhiếp ảnh Nghệ thuật Hà Nội. khóa VII, nhiệm kỳ 2020-2025. 17 Tháng Chín, 202219 Tháng Mười Hai, 2022Nguyễn Quang Huy Share via: Facebook Twitter LinkedIn More Tin liên quan Miền Trung vắng vẻ Lễ hội Cha Kchiah của người Giẻ Triêng Hàng chục ngôi nhà ở Hòa Bình chực chờ sụp xuống sông Đà Khai mạc triển lãm ảnh chuyên đề “Ảnh Nude nghệ thuật” Bán đảo Sơn Trà mùa ‘thay áo’ Hà Nội ưu tiên lập đội bắt chó thả rông ở 12 quận